ดู: 1988|ตอบกลับ: 27

ทรามวัย ในโรงเรียนสตรีผี 7(Heart-Pounding Excitement at Mononoke Girls' Academy

[คัดลอกลิงก์]
ทรามวัย ในโรงเรียนสตรีผี (Heart-Pounding Excitement at Mononoke Girls' Academy )

เรื่องราวของ อามาโนะ อาราเร่  สาวน้อย ผู้ถูกเรียกว่า ยัยสาว เรียกฝน  เพราะไม่ว่าเธอไปไหน
ฝนจะตกตามเธออยู่บ่อยครั้ง  จนทำให้เธอไม่แน่ใจว่าเธอเป็นมนุษย์หรือเปล่า......

ทว่า  มีอยู่วันหนึ่ง  ชะตา เล่นตลกให้เธอต้องไป อยู่ร่วมโรงเรียนของพวกโยวไค นามว่า โรงเรียน สตรีผี โมโนโนเกะ  ซึ่งกฎของภูติที่มีอยู่ว่า มนุษย์กับภูติ  จะอยู่ร่วมโลกไม่ได้  ทำให้เธอต้องใช้ ความสามารถ(?) ของเธอตบตาเหล่า ผีสาว ว่าเป็นภูติเหมือนกัน.....

แล้วเธอจะปิดไปได้อีกนานแค่ไหน  โปรดติดตาม ชมที่นี่จ้า

ตอนที่ 7
จะเป็นเรื่องราวของ ฟุตาคุริ อนนะ หรือ สาวสองปาก ที่เลื่องลือ และกัปปะสาว  เพื่อนร่วมชั้นสุดเด่นของอาราเร่ที่ความสัมพันธ์ที่ไม่ธรรมด๊า ธรรมดา  แต่ดันประหลาดขั้นเมพ  เพราะ นู๋กัปปะสาว คิซากุระ ดันหลงไหลในปาก(?) ของ ฟุตาคุริซะอยู่หมัด  แต่ดั๊น ไม่สนใจเจ้าของปากซะงั้น  แล้ว เรื่องราวจะเป็นเยี่ยงไร  ก็ดูซะนะ  หลานๆ....!!!{:6_443:}

พิเศษ  ตอนนี้ มีฉาก จิ้น Y คงสมใจหลายๆคนแล้วสินะจ้ะ {:6_404:}

ว้ายๆๆๆจิ้นแล้ว  อยากดูก็ต้อง.....!!! {:6_404:} {:6_404:}
{:6_404:}

ผู้เข้าชมเนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x
มีอะไรก็ติชมกันได้นะครับ^^
โพสต์ 2011-11-23 07:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย overloads เมื่อ 2011-11-23 07:41

ตัดโฆษณาตอนกำลังลุ้นๆอีกแล้ว ปล่อยคนอ่านจิ้นเองแบบนี้ มันบาปน้า {:6_444:} ก่อนที่จะจิ้นไปไกลกว่านี้ ขออ่านต่อเลยดีกว่า กำลังจับกดแล้ว ^-^
ขอบคุณสำหรับตอน7ครับ ได้กลิ่นวายมาตั้งแต่อ่านชื่อมู้แว้ว

Edit: โอ้วสองคู่วายในตอนเดียว แซ่บหลาย {:6_443:}
โพสต์ 2011-11-23 11:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Y มาเต็มเลยตอนนี้ กัปปะเหรอนั่นน่ะน่ารักมากเลย
ขอรับไปดูต่อละครับิจิ้นเองไม่ไหว ขอบคุณมากครับ
ว่าแต่ตอนนี้นางเอกไม่มีบทเหรอเนี่ย
โพสต์ 2011-11-23 21:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nashiko เมื่อ 2011-11-23 21:38

หง่าาาา ... ตัดกันแบบนี้เลยน๊าาาา แอบสงสารปากหน้าจัง ฮ่าๆ
Y แบบน่ารักๆก็ชอบอยู่น๊า กำลังลุ้นเลยอ่ะ
ขอรับชมต่อเลยแล้วกันค่ะ ขอบคุณสำหรับตอนที่7จ้า จะรอต่อนต่อๆไปน๊าาา

อีดิทจ้า ...
อ๊าาา ปากหลัง ... ทำงี้ได้ไง?
หะหะ นึกว่านางเอกจะไม่ออกซะละ 2คู่ชู้ชื่น~
แบนรูปโปรไฟล์
โพสต์ 2011-11-24 01:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
โพสต์ 2011-11-25 09:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตัดเอาตอนที่สำคัญอีกแล้วอะท่านทานุกิ  กำลังได้อารมณ์(?) เลย ต้องติดตามต่อโดยด่วน

ขอขอบพระคุณท่านทานุกิมากๆเลยนะครับ
โพสต์ 2011-11-25 10:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ้า เล่นตัดกันดื้อเลยอ่ะ กำลังได้รมณ์เลย สด...อะไรสดด ละเนี้ย
โพสต์ 2011-11-26 04:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำให้ลุ้นจนได้ของกำลังขึ้น(?)
ขอบคุณนะครับเเต่ขออ่านต่อละกัน 5555
โพสต์ 2011-12-3 13:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่าอยากดู 555+ ขอบคุณมากครับท่านที่เอาเรื่องสนุกๆมาให้ชมกัน
โพสต์ 2011-12-10 16:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เหวอออออ อยากรู้ว่า กินเยอะเยอะแล้วไม่อ้วนหรอครับเนี่ย 55 กินข้าวปั้นเป็นกอง เลย ตอนนี้ นางเอกหายไปไหนละเนี่ย ขอบคุณนะครับที่แปลมาให้อ่าน ขอรับไปเสพต่อหล่ะครับ {:6_423:}
โพสต์ 2011-12-10 19:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
โพสต์ 2011-12-11 07:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2012-1-1 09:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2012-1-3 08:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2012-1-8 16:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสร็จเจ้าม่วงอยุ่ดี ผมคิดว่านะ ฮ่าๆๆ
น่าน้อยใจแทนจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|comicloverclub

GMT+7, 2018-7-21 20:14 , Processed in 0.206581 second(s), 5 queries , File On.