ดู: 1698|ตอบกลับ: 25

ทรามวัย ในโรงเรียนสตรีผี 6(Heart-Pounding Excitement at Mononoke Girls' Academy

[คัดลอกลิงก์]
เนื่องจากคอมเสียมา 1 อาทิตย์ ขออภัยในความไม่สะดวกจ้ะ

ทรามวัย ในโรงเรียนสตรีผี (Heart-Pounding Excitement at Mononoke Girls' Academy )
เรื่องราวของ อามาโนะ อาราเร่  สาวน้อย ผู้ถูกเรียกว่า ยัยสาว เรียกฝน  เพราะไม่ว่าเธอไปไหน
ฝนจะตกตามเธออยู่บ่อยครั้ง  จนทำให้เธอไม่แน่ใจว่าเธอเป็นมนุษย์หรือเปล่า......

ทว่า  มีอยู่วันหนึ่ง  ชะตา เล่นตลกให้เธอต้องไป อยู่ร่วมโรงเรียนของพวกโยวไค นามว่า โรงเรียน สตรีผี โมโนโนเกะ  ซึ่งกฎของภูติที่มีอยู่ว่า มนุษย์กับภูติ  จะอยู่ร่วมโลกไม่ได้  ทำให้เธอต้องใช้ ความสามารถ(?) ของเธอตบตาเหล่า ผีสาว ว่าเป็นภูติเหมือนกัน.....

แล้วเธอจะปิดไปได้อีกนานแค่ไหน  โปรดติดตาม ชมที่นี่จ้า

ปล.ตอนนี้แปลยากมาก  รวมถึงการคลีนอยู่ในระดับ A+เลยทีเดียว

ผู้เข้าชมเนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x
มีอะไรก็ติชมกันได้นะครับ^^
แบนรูปโปรไฟล์
โพสต์ 2011-11-18 05:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
โพสต์ 2011-11-18 09:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เหอะๆ อาราเร่จะดรีฟยังไงละนะงานนี้

ว่าแต่ตอนวาดหน้าไอ้เราก็นึกว่าจะมีมุขนี้มาด้วยซะอีก(ฮา)

โพสต์ 2011-11-18 15:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
โพสต์ 2011-11-18 21:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฮาขบวนม็อบ ไม่อยากวิ่งกันขนาดนั้นเชียว
แล้วจะรอดมั้ยเนี่ยหนูอาราเร่ ขอชมต่อเลยขอบคุณมากครับ
โพสต์ 2011-11-19 18:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำไมยิ่งอ่าน ยิ่งหลงรักผีๆ เหล่านี้หว่า แต่จะคน(ตัว) โมเอะซะ...{:6_444:}
แอบเห็นของคล้ายๆก๊อดเอลเลนู ในวันพีชด้วยแฮะ เป็นการแซวกันอ่ะเปล่า
ขอบคุณสำหรับงานแปลครับ อยากรู้ว่าอาราเร่จะดริฟยังไง

แสดงความคิดเห็น

อันนั้นคือกลองของยักษ์แคระ ครับ เหมือนๆกับเอเนลู นิ้ดหน่อย  โพสต์ 2011-11-20 00:36
โพสต์ 2011-11-19 20:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2011-11-20 00:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นั่นมันชุดคอสเพลย์เรอะ คิดถึงดวลตามรณะขิ้นมาเลยแหะขอบคุณสำหรับตอนที่ 6 คับ
โพสต์ 2011-11-20 17:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอน 6 มาแล้ว เย้ ว่าแต่ชุดที่เราผีสาวใส่กันนี่น่ากลัวกว่าไม่ใส่อีกแฮะ
โพสต์ 2011-11-22 00:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nashiko เมื่อ 2011-11-22 00:25

ฮ่าๆๆๆ ยังน่ารักเหมือนเดิม อาราเ่ร่จังนำเทรนใหม่ให้เหล่าโยวไคซะล่ะ
แล้วฝนจะตกไหมละนี่? ถ้าไม่ฝนไม่ตกนางเอกเราจะโดนทำไรมั่งน๊า ...
งั้นอย่าช้า ขอรับชมตอนที่6เลยแล้วกันค๊าาาา
ขอบคุณสำหรับผลงานแปลชั้นเลิศเจ้าคะ รออ่านตอนต่อๆไปโล้ดดดด

กลับมาอีดิท ... ^^./
กร๊ากกกกกกก กลับหัว ... คิำดได้ไง อาราเร่จัง!!! โป๊กันเลยทีเดียว ฮ่าๆๆๆๆๆ
โพสต์ 2011-11-26 04:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อาราเลจะเรียกฝนได้ไงละทีนี้ ตุ๊กตา(ปีศาจ)เยอะเเยะไปหมด ขอบพระคุณมากนะครับ
เลยกลายเป็นเเฟนซีรีสนี้ไปเลย
โพสต์ 2011-11-27 17:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปานกลัวฝนเนียนะ  .. . . . .ทำไปได้. . .
โพสต์ 2011-12-10 15:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรื่องนี้ทำให้ ผมหลงรักผีญี่ปุ่น มากครับ 55 โมเอร้~~~~ จริงจริง ขอบคุณมากนะครับ พี่ทานุกิ ที่แปลมาให้ได้อ่านกัน {:6_421:}
โพสต์ 2012-1-1 09:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2012-1-3 08:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|comicloverclub

GMT+7, 2018-1-21 13:12 , Processed in 0.226149 second(s), 9 queries , File On.