ดู: 2859|ตอบกลับ: 32

ทรามวัย ในโรงเรียนสตรีผี 5(Heart-Pounding Excitement at Mononoke Girls' Academy

[คัดลอกลิงก์]
ทรามวัย ในโรงเรียนสตรีผี (Heart-Pounding Excitement at Mononoke Girls' Academy )

ทรามวัย ในโรงเรียนสตรีผี (Heart-Pounding Excitement at Mononoke Girls' Academy )
เรื่องราวของ อามาโนะ อาราเล่  สาวน้อย ผู้ถูกเรียกว่า ยัยสาว เรียกฝน  เพราะไม่ว่าเธอไปไหน
ฝนจะตกตามเธออยู่บ่อยครั้ง  จนทำให้เธอไม่แน่ใจว่าเธอเป็นมนุษย์หรือเปล่า......

ทว่า  มีอยู่วันหนึ่ง  ชะตา เล่นตลกให้เธอต้องไป อยู่ร่วมโรงเรียนของพวกโยวไค นามว่า โรงเรียน สตรีผี โมโนโนเกะ  ซึ่งกฎของภูติที่มีอยู่ว่า มนุษย์กับภูติ  จะอยู่ร่วมโลกไม่ได้  ทำให้เธอต้องใช้ ความสามารถ(?) ของเธอตบตาเหล่า ผีสาว ว่าเป็นภูติเหมือนกัน.....

แล้วเธอจะปิดไปได้อีกนานแค่ไหน  โปรดติดตาม ชมที่นี่จ้า

ผู้เข้าชมเนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x
มีอะไรก็ติชมกันได้นะครับ^^
โพสต์ 2011-11-12 21:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กางเกงในมีรู {:6_426:} ทำไมอารเล่ไม่ใส่ล่ะน่อ หน้าร้อนมันก็ต้องคู่กับทะเล แต่สำหรับโรงเรียนของพวกโยวไคจะเซอร์วิสขนาดไหน ขอเสพต่อล่ะเน้อ {:6_421:}
ขอบคุณท่านนุกิสำหรับตอนใหม่จ้า น่าจะมีฉากเด็ดๆไว้จิ้นหน่อยเน่อ (^-^)
โพสต์ 2011-11-12 21:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จะกลบเกลื่อนยังไงละทีนี้ นางเอกของเรา ขอรับไปฮาต่อเลยนะครับ
ขอบคุณมากเลยครับ ว่าแต่หน้าอกนี่หายไปแล้วเนี่ย
โพสต์ 2011-11-13 00:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขะซ่อนยังไงหว่าอยากรู้ๆ ^0^
แต่แปลไวชะมัดเลยแฮะตานุกิ ชิๆ
โพสต์ 2011-11-13 10:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
งงเลยหนิ T-T ไม่ค่อยเข้าใจอ่านะ
ต้องอ่านต่อซะละ
ขอบคุนมากนะจ๊ะ
โพสต์ 2011-11-13 14:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shadownew เมื่อ 2011-11-13 14:18

เซอร์วิสๆ
อัพให้ติดตามแบบต่อเนื่อง
ขอบคุณมากครับ

edit หลังอ่าน : อ่านจบไปแบบงงๆ ยังไงก็ยังรอตอนต่อไปนะขอรับ
โพสต์ 2011-11-13 18:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นสะดือชัดเจนเปลี่ยน แล้วนั้นเล่นดึงเกงว่ายน้ำซะขนาดนั้นจะเป็นยังไงจ่อละทีนี้
โพสต์ 2011-11-13 18:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โว้ว ตอนที่ 5 มาแล้ว >< สุดยอดเรื่องนี้ติดใจมากเลยคับ

ฮ่าๆ ๆ ขอบคุนมากคับ แล้วจะรอติดตามตอนต่อไปนะ

โพสต์ 2011-11-14 17:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอาละสิงานนี้จะซ่อนสะดือยังไงละนี่อยากรู้แฮะ

ขอบพระคุณท่านนุกิมากๆเลยนะครับ
แบนรูปโปรไฟล์
โพสต์ 2011-11-14 20:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
โพสต์ 2011-11-14 21:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตายล่ะหว่าาา สะดือโผล่ จะปิดยังไงล่ะเนี่ยยย
หะหะ มาว่ายน้ำที่เมืองไทยมั้ยจ๊ะ?
ขอรับตอนที่5เลยนะ่คะ ^^./ สนุกเหมือนเดิม
ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆเจ้าค่ะ จะรอตอนต่อไปนะจ้า~
แบนรูปโปรไฟล์
โพสต์ 2011-11-14 21:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
โพสต์ 2011-11-15 18:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ท่าจะเเอบเซอรวิสน่าดู ขอบคุรครับ ท่านนุกิ เเต่กกนมีรูไม่ใส่ด้านหน้านะ หึหึ
โพสต์ 2011-11-16 16:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากดูมานานแล้วเรื่องที่มีเซอวิสอย่างนี้ ^^

ขอบคุณครับ
โพสต์ 2011-11-17 05:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เซอร์วิส ก็ต้องฉากทะเล
ขอรับตอนที่ 5 ไปชมต่อเลยนะ
ขอบคุณมากเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|comicloverclub

GMT+7, 2018-10-21 10:36 , Processed in 0.254501 second(s), 5 queries , File On.